รวมโครงการ บ้านเดี่ยว

หน้ารวมโครงการบ้านเดี่ยวทั้งหมดทั่วประเทศไทย

โครงการ บ้านเดี่ยว คำแนะนำ

โครงการ บ้านเดี่ยว คำแนะนำ สำหรับคุณ

golden-neo-suksawat---rama-3

ราคาติดต่อเจ้าของ

jummumboy-urban-house-sky
ราคาเริ่มต้น 1 - 10 ล้านบาท
jummumboy-heritage-home
ราคาเริ่มต้น 1 - 10 ล้านบาท
test-create-project-home-highlight-picture-01-second-edit-change-image-highlight
ราคาเริ่มต้น 10 - 10 ล้านบาท
AdsCard

โครงการ บ้านเดี่ยว ทั้งหมด

รวมโครงการ บ้านเดี่ยว ทั้งหมด

บ้านเดี่ยว

บ้านรามอินทรา พีรวัชร์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 ยูนิต
-
ไม่ระบุราคา
บ้านเดี่ยว

โครงการใหม่เพื่อทดสอบ developerId

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
20 ยูนิต
-
ไม่ระบุราคา
โยเฮ้าส์ หนองกระทุ่ม
บ้านเดี่ยว

โยเฮ้าส์ หนองกระทุ่ม

เมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
53 ยูนิต
25.5 - 25.5 ตร.ม.
เริ่มต้น 5.80 - 5.80 ล้านบาท
(227,451 บาท/ตร.ม.)
บ้านเดี่ยว

โครงการใดๆที่มาใหม่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
700 ยูนิต
23 - 55 ตร.ม.
ไม่ระบุราคา
โนเวลตี้ แหลมฉบัง
บ้านเดี่ยว

โนเวลตี้ แหลมฉบัง

ศรีราชา ชลบุรี
52 ยูนิต
-
เริ่มต้น 2.90 - 2.90 ล้านบาท
ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด วงแหวน-พระราม9
บ้านเดี่ยว
199 ยูนิต
-
เริ่มต้น 3.30 - 3.30 ล้านบาท
ลลิล กรีนวิลล์ เดอะเอ็กเซ็คคูทีฟ อ่อนนุช-สุวรรณภูมิ
บ้านเดี่ยว
0 ยูนิต
60 - 60 ตร.ม.
ไม่ระบุราคา
บ้านสวนโกลเด้นโฮม
บ้านเดี่ยว

บ้านสวนโกลเด้นโฮม

สันทราย เชียงใหม่
45 ยูนิต
54 - 54 ตร.ม.
เริ่มต้น 8.00 - 8.00 ล้านบาท
(148,148 บาท/ตร.ม.)
บ้านเดี่ยว

180 บางปู บีชเฮ้าส์

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
242 ยูนิต
-
เริ่มต้น 8.00 - 8.00 ล้านบาท
บ้านเดี่ยว
30 ยูนิต
22 - 22 ตร.ม.
ไม่ระบุราคา
บ้านเดี่ยว
100 ยูนิต
32 - 32 ตร.ม.
ไม่ระบุราคา
เอ อิดิชั่น เอกมัย-รามอินทรา
บ้านเดี่ยว

เอ อิดิชั่น เอกมัย-รามอินทรา

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1000 ยูนิต
-
ไม่ระบุราคา
Jummumboy Heritage Home
บ้านเดี่ยว
Jummumboy Heritage Home

Jummumboy Heritage Home

123 ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
300 ยูนิต
40 - 250 ตร.ม.
เริ่มต้น 1.00 - 10.00 ล้านบาท
(32,500 บาท/ตร.ม.)
Jummumboy Urban House Sky
บ้านเดี่ยว
Jummumboy Urban House Sky

Jummumboy Urban House Sky

123 ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
200 ยูนิต
-
เริ่มต้น 1.00 - 10.00 ล้านบาท
Test Create Project Home Highlight Picture 01
บ้านเดี่ยว
Test Create Project Home Highlight Picture 01 second edit , change image highlight

Test Create Project Home Highlight Picture 01

123 จตุจักร กรุงเทพมหานคร
200 ยูนิต
-
เริ่มต้น 10.00 - 10.00 ล้านบาท
บ้านเดี่ยว
123 ยูนิต
-
ไม่ระบุราคา
บ้านเดี่ยว
123 ยูนิต
-
ไม่ระบุราคา
บ้านเดี่ยว

TEST Create Land And House For Facility By Mac 20230310

123 จตุจักร กรุงเทพมหานคร
10 ยูนิต
-
ไม่ระบุราคา
บ้านเดี่ยว
70 ยูนิต
-
ไม่ระบุราคา
BLINK <3 LOVE BLACKPINK TEST House
บ้านเดี่ยว
BLINK <3 LOVE BLACKPINK TEST House

BLINK <3 LOVE BLACKPINK TEST House

123 จตุจักร กรุงเทพมหานคร
10 ยูนิต
50 - 500 ตร.ม.