รูป Nam Talay Condominium - รูปที่ 1/2
รูป Nam Talay Condominium - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

Nam Talay Condominium

น้ำทะเล คอนโดมิเนียม สัตหีบ ชลบุรี0.0/5
2ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Nam Talay Condominium

ชื่ออื่นๆ

  • น้ำทะเลคอนโดมิเนียม
  • Namtalay Condominium
คอนโดมิเนียม
525
2014
2
13

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Venetian Signature Pattaya

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า The Venetian Signature Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Venetian Signature Pattaya

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Espana Condo Resort Pattaya

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Espana Condo Resort Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Espana Condo Resort Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Veranda Residences Pattaya

ห่างออกไป 230 เมตร

คอนโดให้เช่า Veranda Residences Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Veranda Residences Pattaya

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Feelture Pattaya

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า The Feelture Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Feelture Pattaya

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Neo Condo Sea View Pattaya @Jomtien

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Neo Condo Sea View Pattaya @Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Neo Condo Sea View Pattaya @Jomtien

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Seven Seas Cote d Azur

ห่างออกไป 160 เมตร

คอนโดให้เช่า Seven Seas Cote d Azur

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Seven Seas Cote d Azur

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Centara Grand Residence

ห่างออกไป 270 เมตร

คอนโดให้เช่า Centara Grand Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Centara Grand Residence

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Chom Talay Resort Condominium

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Chom Talay Resort Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Chom Talay Resort Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Musselana

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Musselana

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Musselana

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Venetian Signature Condo Resort Pattaya

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า Venetian Signature Condo Resort Pattaya

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย Venetian Signature Condo Resort Pattaya

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

มีประกาศให้เช่า 4 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

มีประกาศขาย 89 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 4 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 121 ประกาศ

สัตหีบ ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สัตหีบ ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 1 ประกาศ

ประกาศขาย สัตหีบ ชลบุรี

มีประกาศขาย 13 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 6 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 155 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 6 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 155 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 3 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 102 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.025 - 26.545 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (2)

คอนโดทำเลจอมเทียน สตูดิโอ พร้อมอยู่ วิวสระ ราคาเพียงล้านต้นๆ

สัตหีบ ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿1,350,000
(฿฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
คอนโดพัทยา ทำเลจอมเทียน สตูดิโอ วิวทะเล ราคาล้านต้นๆ

คอนโดพัทยา ทำเลจอมเทียน สตูดิโอ วิวทะเล ราคาล้านต้นๆ

สัตหีบ ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 11
27 ตร.ม.
฿1,300,000
(฿฿48,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14

สัตหีบ ชลบุรี
เช่า Musselana 0 ประกาศ
ขาย Musselana 0 ประกาศ