รูป The Peak Towers Pattaya - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

The Peak Towers Pattaya

เดอะ พีค ทาวเวอร์ พัทยาบางละมุง ชลบุรี0.0/5
2ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Peak Towers Pattaya
คอนโดมิเนียม
474
2016
2
30

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Unixx South Pattaya

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Grande Caribbean Pattaya

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Cloud

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า The Cloud

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Cloud

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Treetops Pattaya

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Treetops Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Treetops Pattaya

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Cozy Beach View Condominium

ห่างออกไป 280 เมตร

คอนโดให้เช่า Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Cliff

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า The Cliff

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Cliff

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Point Pratumnak

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า The Point Pratumnak

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Point Pratumnak

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Vision

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า The Vision

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Vision

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Park Royal 3

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Park Royal 3

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Park Royal 3

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Water Park Condominium Pattaya

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Water Park Condominium Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Water Park Condominium Pattaya

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 3 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 52 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 6 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 155 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 6 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 155 ประกาศ

วัดพระใหญ่

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 34 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 16 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศให้เช่า 3 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศขาย 21 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 3 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 102 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (2)

คอนโดบนเขาพระตำหนัก สตูดิโอกว้าง 31 ตร.ม. วิวทะเลและวิวเมือง เพียง 2.19 ล้านบาท

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 25
31 ตร.ม.
฿2,099,000
(฿฿67,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
ขายคอนโดทำเขาพระตำหนักใกล้ทะเล สตูดิโอวิวสระและวิวทะเล ราคาเพียง 1.819 ล้านบาท

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿1,819,000
(฿฿58,677 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14

Grande Caribbean Pattaya

492/2 บางละมุง ชลบุรี
เดอะ คลาวด์

The Cloud

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cloud0 ประกาศ
ขาย The Cloud1 ประกาศ
ทรีทอปส์ พัทยา

Treetops Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Treetops Pattaya 0 ประกาศ
ขาย Treetops Pattaya 0 ประกาศ
โคซี่ บีช วิว คอนโดมิเนียม

Cozy Beach View Condominium

บางละมุง ชลบุรี
เดอะ คลิฟ

The Cliff

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cliff0 ประกาศ
ขาย The Cliff0 ประกาศ
เดอะ พอยท์ พระตำหนัก

The Point Pratumnak

บางละมุง ชลบุรี
เดอะ วิชั่น

The Vision

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Vision 0 ประกาศ
ขาย The Vision 0 ประกาศ
พาร์ค รอยัล 3

Park Royal 3

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Park Royal 30 ประกาศ
ขาย Park Royal 30 ประกาศ