รูป Lumpini Park Beach Jomtien - รูปที่ 1/15
รูป Lumpini Park Beach Jomtien - รูปที่ 2/15
รูป Lumpini Park Beach Jomtien - รูปที่ 3/15
รูป Lumpini Park Beach Jomtien - รูปที่ 4/15
รูป Lumpini Park Beach Jomtien - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Lumpini Park Beach Jomtien

ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียนบางละมุง ชลบุรี0.0/5
8ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า
หลีกหนีชีวิตที่วุ่นว่าย ผ่อนคลายได้ทุกวันกับคอนโดบนทำเลที่มีความเป็นส่วนตัวสูง ริมหาดจอมเทียน ในราคาที่คุณเป็นเจ้าของได้

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Park Beach Jomtien

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Park Beach จอมเทียน
  • ลุมพินี พาร์คบีช จอมเทียน
คอนโดมิเนียม
1,846
2013
30

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Seaview Jomtien

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Venetian Signature Pattaya

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Venetian Signature Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Venetian Signature Pattaya

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Seven Seas Condo Resort Jomtien

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Seven Seas Condo Resort Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort Jomtien

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Espana Condo Resort Pattaya

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Espana Condo Resort Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Espana Condo Resort Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

The Riviera Jomtien

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Riviera Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Riviera Jomtien

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Veranda Residences Pattaya

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Veranda Residences Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Veranda Residences Pattaya

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Aeras Pattaya

ห่างออกไป 160 เมตร

คอนโดให้เช่า Aeras Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Aeras Pattaya

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Triogems Condo

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Triogems Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Triogems Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

La Santir Condo

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า La Santir Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด La Santir Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Cetus Beachfront Pattaya

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Cetus Beachfront Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Cetus Beachfront Pattaya

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

มีประกาศให้เช่า 4 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

มีประกาศขาย 89 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 4 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 121 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 6 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 155 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 6 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 155 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศให้เช่า 3 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศขาย 97 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 3 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 102 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 49.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (8)

สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Lumpini Park Beach Jomtien

สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Lumpini Park Beach Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
57 ตร.ม.
฿4,500,000
(฿฿78,947 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/03/2566 05:11
สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Lumpini Park Beach Jomtien

สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Lumpini Park Beach Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
56 ตร.ม.
฿5,900,000
(฿฿105,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ Lumpini Park Beach Jomtien

สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ Lumpini Park Beach Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
26 ตร.ม.
฿1,690,000
(฿฿65,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
Lumpini Park Beach Jotien ขายคอนโดพัทยาใกล้หาดจอมเทียน เดินไปทะเลได้ ราคาดีๆ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
23 ตร.ม.
฿1,400,000
(฿฿60,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
ขายคอนโดพัทยาริมทะเล ราคาถูก โครงการลุมพินีจอมเทียน

ขายคอนโดพัทยาริมทะเล ราคาถูก โครงการลุมพินีจอมเทียน

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
23 ตร.ม.
฿1,400,000
(฿฿60,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ Lumpini Park Beach Jomtien

สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ Lumpini Park Beach Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿2,090,000
(฿฿74,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
ขายคอนโดพัทยาติดทะเล หน้าหาดจอมเทียน 1 ห้องนอน เพียง 1.79 ล้านบาท

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
26 ตร.ม.
฿1,790,000
(฿฿68,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Lumpini Park Beach Jomtien

สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Lumpini Park Beach Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
57 ตร.ม.
฿4,500,000
(฿฿78,947 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14

Seven Seas Condo Resort Jomtien

324/90 บางละมุง ชลบุรี
เอสปันญ่า คอนโด รีสอร์ท พัทยา

Espana Condo Resort Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน

The Riviera Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
ขาย The Riviera Jomtien39 ประกาศ
วีรันดา เรสซิเดนซ์ พัทยา

Veranda Residences Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
แอราส พัทยา

Aeras Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Aeras Pattaya0 ประกาศ
ขาย Aeras Pattaya12 ประกาศ

Triogems Condo

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Triogems Condo0 ประกาศ
ขาย Triogems Condo0 ประกาศ
ลา ซานเทีย คอนโด

La Santir Condo

บางละมุง ชลบุรี
เช่า La Santir Condo0 ประกาศ
ขาย La Santir Condo0 ประกาศ