รูป The Riviera Jomtien - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

The Riviera Jomtien

เดอะ ริเวียร่า จอมเทียนบางละมุง ชลบุรี0.0/5
39ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า
โครงการอยู่ติดถนน จอมเทียนสาย 2 ฝั่งทะเล ห่างหาดเพียงแค่ 300 เมตร มีทางเดินตรงลงหน้าหาดจอมเทียน ใช้เวลาเดินเพียงประมาณ 5 นาที สามารถเดินทางเข้าสู่ตัวเมืองพัทยาได้อย่างง่ายดาย ใช้เวลาประมาณ 10 นาที โดยรถ หรือจะตัดเข้าสู่ ถ.สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 39 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Riviera Jomtien
คอนโดมิเนียม
1049
2018
50.00 บาท/ตร.ม.
1
46

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Seaview Jomtien

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Lumpini Park Beach Jomtien

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Beach Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Beach Jomtien

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Amazon Residence Pattaya

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Amazon Residence Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Amazon Residence Pattaya

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Atlantis Condo Resort Pattaya

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า Atlantis Condo Resort Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Atlantis Condo Resort Pattaya

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Seven Seas Condo Resort Jomtien

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Seven Seas Condo Resort Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort Jomtien

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

The Orient Resort and Spa

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Orient Resort and Spa

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Orient Resort and Spa

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Jomtien Bech Condominium

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Jomtien Bech Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Jomtien Bech Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Triogems Condo

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Triogems Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Triogems Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Aeras Pattaya

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aeras Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Aeras Pattaya

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Grand AD Jomtien Beach

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Grand AD Jomtien Beach

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Grand AD Jomtien Beach

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

แม็คโคร พัทยาใต้

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 3 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศขาย 60 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 4 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 121 ประกาศ

ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

มีประกาศให้เช่า 4 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

มีประกาศขาย 89 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 6 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 155 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 6 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 155 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศให้เช่า 3 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศขาย 97 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 3 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 102 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.70 - 32.20 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (39)

ดูประกาศทั้งหมด (39)
สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ The Riviera Jomtien

สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ The Riviera Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 41
35 ตร.ม.
฿5,353,978
(฿฿152,971 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/03/2566 05:11
เดอะริเวียร่า จอมเทียน ห้องใหญ่วิวทะเลชั้นสูง 1 ห้องนอนตกแต่งครบ เพียง 6.99 ล้านบาท

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
48 ตร.ม.
฿6,990,000
(฿฿145,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/03/2566 05:11
สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ The Riviera Jomtien

สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ The Riviera Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
46 ตร.ม.
฿4,982,901
(฿฿108,324 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/03/2566 05:11
เดอะริเวียร่า จอมเทียน 1 ห้องนอน 48 ตร.ม. ตกแต่งครบพร้อมอยู่ เพียง 3.8 ล้านบาท

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿3,800,000
(฿฿79,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/03/2566 05:11
สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ The Riviera Jomtien

สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ The Riviera Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
81 ตร.ม.
฿11,500,000
(฿฿141,975 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/03/2566 05:11
สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ The Riviera Jomtien

สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ The Riviera Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31 ตร.ม.
฿3,503,850
(฿฿113,027 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/03/2566 05:11
สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ The Riviera Jomtien

สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ The Riviera Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
85 ตร.ม.
฿11,000,000
(฿฿129,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/03/2566 05:11
โปรโมชั่นด่วนๆ คอนโดหน้าหาดจอมเทียน หมดแล้วหมดเลย

โปรโมชั่นด่วนๆ คอนโดหน้าหาดจอมเทียน หมดแล้วหมดเลย

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿3,554,700
(฿฿101,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
‼️ ลด 25% ห้องสวย แต่งครบ ในโครงการ เดอะริเวียร่าจอมเทียน‼️

‼️ ลด 25% ห้องสวย แต่งครบ ในโครงการ เดอะริเวียร่าจอมเทียน‼️

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿3,540,000
(฿฿101,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
ขายคอนโดหรูใกล้หาดจอมเทียน The Riviera jomtien 1 ห้องนอน 3.69 ล้านบาท วิวทะเลชั้นสูง

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35 ตร.ม.
฿3,690,000
(฿฿105,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
✨คอนโด 1 ห้องนอน ตกแต่งใหม่ ห้องสวย วิวทะเล ใกล้หาดจอมเทียน ✨

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿3,990,000
(฿฿114,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
สำหรับ ขาย คอนโด สตูดิโอ ที่ The Riviera Jomtien

สำหรับ ขาย คอนโด สตูดิโอ ที่ The Riviera Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿3,527,734
(฿฿113,798 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
เดอะริเวียร่าจอมเทียน 1 ห้องนอน ตกแต่งครบพร้อมอยู่ ราคา 4.2 ล้านบาท

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿4,200,000
(฿฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
สำหรับ ขาย คอนโด สตูดิโอ ที่ The Riviera Jomtien

สำหรับ ขาย คอนโด สตูดิโอ ที่ The Riviera Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 16
23 ตร.ม.
฿2,590,000
(฿฿112,609 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ The Riviera Jomtien

สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ The Riviera Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
76 ตร.ม.
฿8,990,000
(฿฿118,289 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ในโครงการคอนโดสุดหรู หน้าหาดจอมเทียน

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
70 ตร.ม.
฿8,900,000
(฿฿127,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
สำหรับ ขาย คอนโด สตูดิโอ ที่ The Riviera Jomtien

สำหรับ ขาย คอนโด สตูดิโอ ที่ The Riviera Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 14
27 ตร.ม.
฿2,750,000
(฿฿101,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
คอนโดหรูใกล้หาดจอมเทียน เดอะริเวียร่า จอมเทียน 1 ห้องนอน วิวทะเล

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿4,336,794
(฿฿123,908 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14
คอนโดหรูใกล้ทะเลจอมเทียน ‼️ ลดสูงสุด 30% ‼️

คอนโดหรูใกล้ทะเลจอมเทียน ‼️ ลดสูงสุด 30% ‼️

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿3,794,924
(฿฿108,426 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2566 08:14

Seven Seas Condo Resort Jomtien

324/90 บางละมุง ชลบุรี
เดอะ โอเรียนท์ รีสอร์ท แอนด์ สปา

The Orient Resort and Spa

บางละมุง ชลบุรี

Jomtien Bech Condominium

บางละมุง ชลบุรี

Triogems Condo

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Triogems Condo0 ประกาศ
ขาย Triogems Condo0 ประกาศ
แอราส พัทยา

Aeras Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Aeras Pattaya0 ประกาศ
ขาย Aeras Pattaya12 ประกาศ